A yau mun kawo muku wani dandali mai ban sha'awa: Ƙarin taushi da ƙaƙƙarfan haƙarƙari tare da miya na bourbon zuma. Muna iya tabbatar muku, idan kun kasance masoyan hakarkarinku, dole ne ku gwada su. Wannan babu shakka ɗaya daga cikin jita-jita na tauraron 2023 a cikin Thermorecetas, jimlar nasara! Sauki, dadi da ban mamaki. Abinda kawai ake bukata shine yanayi. Idan muna son haƙarƙarin ya yi laushi sosai kuma naman a zahiri ya faɗi daga kashi da kansa, za mu cimma shi ne kawai idan muka ba shi lokacin dafa abinci mai kyau. Muna magana game da 2: 30-3 hours.
A kwanakin nan yawancin mu suna taruwa a gida don haka babban zaɓi ne don shirya tare da dangi ko abokai saboda yana tafiya mai nisa kuma yana da sauƙi. Bugu da ƙari, haƙarƙarin naman alade shine samfurin da ba shi da tsada. A matsayin rakiyar, ɗan gasa, soyayye ko dafaffen dankali, duk abin da kuke so mafi kyau! A cikin yanayinmu mun sanya dankalin turawa a yanka a cikin yanka, mun dafa su na tsawon minti 5 a cikin ruwan gishiri kuma daga nan muka tura su zuwa tiren burodi. Muna yayyafa su da kayan kamshi da kayan kamshi, mai da gishiri kuma mu gasa su da hakarkarinsa. Don haka mun sanya ƙarin zafi a cikin tanda.
Yadda ake dafa haƙarƙari
A wannan yanayin, Thermomix zai zama ƙanƙanta a gare mu. Muna tunanin abinci na kimanin mutane 6 kuma za mu dafa haƙarƙarin mu tukuna a cikin babban tukunya a kan zafi kadan na 2: 30 ko 3 hours. Don su ɗanɗana, za mu dafa su a cikin ruwa tare da kayan lambu da kashin naman alade (za mu yi amfani da wannan ruwan kuma mu iya shirya lentil misali).
Idan kana son ci gaba da girke-girke, yana da kyau sosai don dafa su wata rana a daskare su, to sai kawai a shafe su, kawo su a cikin dakin da zafin jiki, goge su da miya da gasa.
bourbon miya
Don ba shi wannan taɓawa ta musamman, za mu shirya miya tare da Jack Daniels whiskey a cikin Thermomix ɗin mu. Bayan mun dafa haƙarƙarin, za mu goge su da wannan miya kuma mu gasa su, abin kallo na dandano!
Karan haƙarƙari mai taushi tare da miya-bourbon miya
Ƙarin taushi da ƙaƙƙarfan hakarkari tare da miya-bourbon miya. Nau'insa da ɗanɗanon sa ba su daidaita, gaba ɗaya jaraba! Kyakkyawan girke-girke don rabawa tare da abokai da dangi.