Idan kuna so ku ci da kyau kuma kada ku rikitar da kanku a cikin kicin zauna kuma za mu nuna muku menu na mako 10 na 2023 da muka tanadar muku.
Tare da wannan menu za ku sami duk girke-girke na abincin rana da abincin dare don kwanakin Maris 6 zuwa 12. Sauƙaƙan girke-girke, tare da kayan aikin yanayi waɗanda zaku iya samu a kowace kasuwa.
Kamar koyaushe a cikin sassan "The Highlights" da "The compilations" za ku sami wasu ra'ayoyi da yawa don daidaita menu da ji daɗin kula da abin da kuka fi so.
Index
Mafi fice
Litinin muna da abincin dare muna da 2 manyan girke-girke don yin lokaci guda kuma dafa ta matakai. Don haka yayin da kuke shirya consommé a cikin gilashin, zaku iya dafa naman kajin a cikin varoma kuma ku adana lokaci, kuzari da kuɗi.
Don abincin dare a ranar Laraba muna da wasu Chard na Switzerland tare da dankali da za ku iya musanya, ba tare da wata matsala ba, da sauran kayan lambu irin su alayyahu ko turnip.
Anan na bar muku wasu ra'ayoyi don ganin menene sauƙi wanda shine don daidaita menu don abubuwan da kuke so:
Dankali tare da danyen ganye da tafarnuwa
Jikinku yana tambayar ku abinci mai kyau? Gwada wannan girke-girke don dankali tare da ganyen turnip da tafarnuwa. Za ku so sauƙin sa da dandano.
%% excerpt%% Sauƙin girke-girke kamar waɗannan alayyafo tare da dankali na 2 zai taimaka muku cin abinci da kyau. Shirya shi tare da Thermomix a cikin minti 25.
A ranar Lahadi muna da babban girke-girke na naman sa da aka dafa a hankali wanda yake da ban mamaki. Mun kuma nuna muku yadda Yi shi a cikin tanda, a cikin tukunyar gargajiya, a cikin jinkirin mai dafa abinci kuma, ba shakka, tare da Thermomix.
Abubuwan da aka tattara
Don abincin dare a ranar Alhamis muna da kirim da na biyu kayan gasa na tumatir ceri wanda zaku iya musanya da ɗayan waɗannan nau'ikan.
9 kayan kwalliyar dadi da aka yi da Thermomix
Kasance da kwatankwacin wannan tarin kayan kwalliyar da aka yi da Thermomix kuma shirya kumallo mai dadi, kayan ciye-ciye da abincin dare.
Ranar Juma'a don abincin dare muna da kayan lambu. Idan waɗanda ke gida suna son irin waɗannan nau'ikan girke-girke, ga wasu ra'ayoyi don ku iya bambanta su:
9 girke-girke na kayan marmari don jin daɗin shekara-shekara
Tare da wannan kayan marmarin kayan marmari zaku sami ideasan dabaru don shiryawa duk shekara tare da Thermomix ɗinku.
A ranar Asabar don abincin dare muna da a m da dadi ɓawon burodi pizza. Irin waɗannan nau'ikan jita-jita yawanci suna da caloric sosai, don haka yana da kyau a bi su tare da salatin ko farawa mai haske.
Kuma magana ne na pizza, Ga wasu girke-girke waɗanda za ku iya yin sauƙi a gida:
Pizzas 10 masu sauƙi don yin a gida
Gudun ra'ayoyin don abincin dare na karshen mako? Anan akwai pizzas masu sauƙi guda 10 don yin a gida kuma ku ba yaranku mamaki.
Menu mako 10 na 2023
Lunes
Aubergines cike da couscous da namomin kaza
Ana neman lafiyayyen girke-girke na Litinin mara nama? Shirya waɗannan aubergines cike da couscous da namomin kaza kuma ku more dandano.
Koyi yadda ake yin wadataccen kayan lambu na kayan abinci na Thermomix tare da wannan girke-girke kayan girkin kayan lambu na gida, mai kyau don abinci ko rage nauyi.
Steamed gasasshen barkono da kan nono rolls
Sauƙaƙƙen steamed rolls cike da gasasshen barkono da cuku cuku. Kyakkyawan girke-girke wanda za'a iya haɗa shi tare da adon da ba adadi.
Martes
Wannan kwalliyar kwalliyar kwalliyar da irin goro mai kyau ta dace saboda zaka iya yin ta a gaba kuma dandano nata yana ba kowa mamaki.
Koyi yadda ake shirya kirim mai tsami tare da kawa. Mai sauƙin yi da Thermomix kuma an ɗora shi da kaddarorin. Gwada shi, zaku so shi
Kirim mai tsami tare da Mint tare da ƙwai
Wannan kirim ɗin pea ɗin ya bambanta ɗanɗano da na ɗanɗano na sabo kuma ya haɗa da kwai maraɗaɗɗu, wanda ke ba tasa abinci mai rai kuma ya mai da shi abincin dare mai ƙoshin lafiya da ƙarancin kalori.
Laraba
Bishiyar asparagus tare da kayan lambu broth
Kirim mai taushi wanda aka yi shi da mafi ɓangaren ɓangaren asparagus don amfani da dubaru a cikin sauran shirye-shirye. Tare da kayan lambu broth.
Abin farinciki mai taushi a la meunière, tare da lemon zaki mai daɗi, man shanu da miya na faski Lokacin da aka dafa shi a cikin varoma, kifi mai laushi ya kasance.
Chard na Switzerland tare da dankali
Chard na Switzerland tare da dankali shine girke-girke mai ƙoshin lafiya da haske wanda yake da kyau don abincin dare kuma zaka iya saukake tare da Thermomix.
Alhamis
Farar wake tare da alayyahu saffron
Farar wake da alayyahu da saffron. Karamin stew wanda zamu shirya cikin mintuna 25 kawai. Mai sauƙi, mai sauri kuma mai ƙoshin lafiya.
Easy cream kayan lambu da aka yi da zucchini da koren wake. Kirim mai tsami yana ba shi ƙamshi mai laushi kuma gurasar ta zama crunchy touch.
Gwanin cuku da tumatir da pesto
Tare da waɗannan toast ɗin cuku da tumatir tare da kayan kwalliya za ku iya shirya abin sha ko abincin dare mai ɗanɗano da ɗanɗano.
Viernes
Namomin kaza da arugula carpaccio
Naman kaza da arugula carpaccio shine girke -girke mai sauƙi da haske wanda zaku iya amfani dashi azaman farawa ko azaman ado.
Spaghetti tare da alayyafo, cukuwar feta, mascarpone da walnuts
Spaghetti tare da alayyafo, cuku na feta, cuku mascarpone da walnuts. Hakanan yana da zabibi, tumatir na halitta da cukuwar Parmesan da aka daɗe.
Zucchini cushe da kayan lambu da kwai
Wadannan zucchini cushe da kayan lambu da ƙwai suna da sauƙi don haka ba za ku yi kasala ba don shirya abincin dare mai kyau.
Asabar
Hot salatin tare da zaituni da tumatir ceri
Ana iya amfani dashi azaman gefe ɗaya ko azaman farawa. Mafi dacewa ga baƙi masu cin ganyayyaki, wannan salatin mai zafi zai yi kyau a cikin tsarin hutunmu.
Cook da kifin kifi mai ƙanshi da Thermomix kuma ku more wannan abincin wanda ya haɗu da ƙanshin kifin salmon, da daɗa da wake.
Salatin Tumatir Aljanna tare da Rigon Ginger da Ruwa
Wannan Salatin Tumatir na Aljanna tare da Tufafin Ganyen Ginger yana da ban mamaki, sabo ne, mai daɗi, ɗanɗano, mai zafi.
Idan kuna son appetizers, a nan za mu nuna muku waɗannan pizza fugazzeta. Wata hanyar cin pizza ce, amma yana da daɗi da daɗi.
Domingo
Wannan girkin na stewed artichokes tare da lemun tsami an tsara shi ne musamman don mara aure.Yana da girke-girke mai sauƙi da sauri tare da adadin kuzari 85 kawai.
Irin naman shanu irin na Irish
Juyayyen ɗanɗano da ɗanɗano irin na Irish tare da giya irin ta Guinness, an dafa shi da babban kulawa akan ƙananan wuta
Abincin abinci mai gina jiki da lafiya, wanda aka gabatar dashi cikin cream. Sauri, sauƙi da dadi. Ingantacce azaman farkon faɗuwa kuma cikakke ga yara.
Qwai a cikin cocotte tare da bishiyar asparagus da gruyer
Shirya ƙwai a cikin cocotte tare da asparagus da gruyere ya fi sauƙi fiye da yadda kuke tsammani. Kyakkyawan girke-girke don amfani da varoma.
Kar a manta ranar Alhamis mai zuwa shawarwarinmu na mako-mako tare da menu na musamman don bikin Uban Day.
Kasance na farko don yin sharhi