Ingia o Jisajili na kufurahiya ThermoRecipes

Detoxifying apple, tango na juisi ya celery

juisi-celery

Hivi majuzi nilikuambia juu ya tabia yangu mpya ya kunywa pombe juisi za asili o laini kwa kiamsha kinywa. Je! Unakumbuka juisi ya antioxidantna? Ni mojawapo ya vipendwa vyangu. Vizuri leo nakuletea juisi detoxifying, juisi ya sumu, bora kwa kuondoa sumu zinazozalishwa na chakula, mafadhaiko na mtindo wa maisha wa mijini.

ni juisi ya kijani, iliyotengenezwa na tufaha, tango, limau na celery Sio moja ya juisi hizi unayochukua kwa afya, lakini kaakaa hupinga kidogo: hapana. Kinyume chake, ni tajiri sana na inacha ladha ya kuburudisha mdomoni, kana kwamba ulikuwa umesafisha meno yako. The celery ni detoxifier bora; the tango ni diuretic, laxative na antioxidant; the apple Ni mdhibiti mzuri wa mfumo wa mmeng'enyo wa chakula; na limao hupunguza sumu na huimarisha kazi ya antitoxic ya ini. Na zote zilizo na kalori 50.

Tunaweza pia kurekebisha mapishi hii kwa blender ikiwa hauna Thermomix. The wachanganyaji bora Soko kawaida tayari huwa na hali ambayo huongeza kasi polepole kuandaa aina hizi za vinywaji.

Sawa na TM21

Usawa wa Thermomix

Taarifa zaidi - Juisi ya antioxidant


Gundua mapishi mengine ya: Vinywaji na juisi, Rahisi, Chini ya dakika 15, Mara kwa mara, Mboga mboga

Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 37, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   miltha matos alisema

    Bora, sumo hii ya kijani imenipa matokeo mazuri sana, asante.

  2.   Cecilia alisema

    Halo !!! Nilianza kuchukua siku 4 zilizopita, mama yangu aliniambia kuwa pia hutumiwa kupoteza uzito? Ni kweli?? Asante

    1.    Irene Arcas alisema

      Hujambo Cecilia, zaidi ya kupungua kama vile, ni kinywaji chenye kalori ya chini sana na mali nzuri za kuondoa sumu, ambayo husaidia kusafisha mwili wetu (haswa baada ya sikukuu kubwa, kama zile za Krismasi). Kwa hivyo, ikiwa inaambatana na lishe bora na ya usawa na mazoezi, ni inayosaidia kamili ambayo itakusaidia kupunguza uzito.

    2.    Sully alisema

      Je! Lazima nilazimishe?

      1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

        Habari Sully,
        Kimsingi, juisi za jumla zinapaswa kuchukuliwa kama ilivyo. Kile unachoweza kufanya ni kuwapunguza na maji kidogo ya apple au maji. Na hata kupanua hatua 3 hadi dakika 2.

        Salamu!

      2.    Silvana alisema

        Halo .. ni muhimu kwa ini yenye mafuta kuchukua juisi

        1.    Irene Arcas alisema

          Halo Silvana, ikiwa daktari wako amependekeza viungo kama apple, tango au celery kwa lishe inayofaa kwa ini ya mafuta, unaweza kuichukua kikamilifu. Asante kwa kutufuata!

  3.   SANDRA alisema

    Je, ni lazima uchukue kiasi chochote kila siku au kwa siku X? Au inaweza kuchukuliwa kwa mfano na kiamsha kinywa kila siku? Asante! Kwa njia, hii ni nzuri sana !!

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Chukua kiamsha kinywa na utaona kuwa, kidogo kidogo, utaondoa sumu na utajikuta na nguvu zaidi

      Salamu!

  4.   PAOLA VALENZUELA alisema

    Halo !! Kwa siku ngapi inashauriwa kuichukua?
    Asante…

  5.   PAOLA VALENZUELA alisema

    ni aina gani ya athari inaweza kuwa nayo? Ninauliza, kama kuichukua na kwenda kufanya kazi kimya kimya

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Kawaida wakati una juisi ya kuondoa sumu; Utakuwa na hamu zaidi ya kupiga na utaenda vizuri bafuni kwa sababu ina nyuzi lakini sio ya mara moja!

      ????

    2.    Nelsonperez alisema

      Ninaichukua na inanipa maumivu ya kichwa sana ni kawaida au ninaiacha

  6.   Sandra alisema

    Halo !! Ninaiandaa kwenye blender au mtoaji.

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Habari Sandra:

      Unafikiria nini ukiitayarisha kwenye Thermomix? 😉

  7.   Gaby alisema

    Habari ya asubuhi!!! Inaweza kuchukuliwa kwenye tumbo tupu ??? Na siku za x kuantoos ???

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Habari Gaby:

      Ndio, kwa kweli unaweza kuichukua kwa tumbo tupu. Na siku ambazo unataka !!

      Ni juisi ya asili kwa hivyo haina athari yoyote.

      Salamu!

  8.   Oscar alisema

    Inaweza pia kuchukuliwa usiku tu?

    1.    Irene Arcas alisema

      Halo Oscar, unaweza kuichukua wakati wowote wa siku, lakini kumbuka kufuata lishe anuwai na inayofaa na kucheza michezo! Kila la kheri!! 🙂

  9.   Marce alisema

    Nilifika kutoka kazini kwa baiskeli yangu na kuiandaa kwenye dondoo, kinywaji kilitoka ambacho nilishiriki na mtoto wangu wa kiume, kilinipa nguvu kuendelea na siku nzima.

  10.   Kanu alisema

    Kubwa juisi hii, viungo ni bora

  11.   Ragnir alisema

    Ni jambo la kupendeza kabisa ambalo sijawahi kuonja. Ni kama nyasi zinazotafuna. Mimi ni shabiki wa juisi, hii inabadilisha sumu kwa sababu baada ya kunywa hutaki kula kitu kingine chochote ... 🙁

  12.   Yhoselin alisema

    Halo, pia inatumika kusafisha utumbo mkubwa ... nina shida ya kwenda. Nilioga na hivi majuzi nilizaa mtoto wangu kwa ugonjwa wa cesaria.Ninataka kujua ikiwa ni nzuri sana na haimwathiri mtoto wangu…. Na nachukua kwa muda gani

    1.    Irene Arcas alisema

      Halo Yhoselin, ninapendekeza uende kwa daktari wako akupe suluhisho bora kwa shida hiyo. Mtikisiko huu haukusudia kitu kingine chochote isipokuwa kuwa kinywaji chenye afya kinachosaidia lishe bora na yenye usawa kulingana na wanga, protini na mafuta yenye afya na kwamba vikundi vyote vya chakula vinamezwa, lakini kwa hali yoyote sio matibabu maalum kwa chochote. Kama chakula chochote, juisi hii inapaswa kuchukuliwa kwa wastani. Tunatumahi tumekusaidia. Kila la kheri.

  13.   Jhonatan alisema

    Tangazo ni nzuri sana na harakati ambayo inachukua historia nzima na hupunguza kompyuta, jambo baya. Kuna njia tofauti za kuweka matangazo, na hii haifanikiwi sana ... ninaandika ukurasa ili usiitembelee tena !!!

    1.    Irene Arcas alisema

      Halo Jhonatan, ni kweli kwamba wakati huu tangazo lenye kuudhi limetuteleza, tayari tumelitaarifu wakala kuitatua. Asante kwa kushauri!

  14.   Angie alisema

    Ninaandaa sumo hii mara kwa mara na naipenda, kitu pekee ninachofanya bila sukari, sukari ni hatari sana.

  15.   Nelsonperez. alisema

    Nataka kujua nimekuwa nikichukua bidhaa hii kwa siku mbili na inanipa kichwa ni kawaida au inasimamisha

    1.    Irene Arcas alisema

      Halo Nelson, juisi hii inapaswa tu kuwa inayosaidia lishe anuwai na yenye usawa. Kichwa ni bora kushauriana na daktari wako.

  16.   CARLOS alisema

    SEHEMU GANI YA CELERY INAJUMUISHWA KATIKA JUISI ,,, SEHEMU YA HESHIMA AU MAJANI ,,, ASANTE ?????????????????

  17.   Maria Teresa alisema

    mzuri sana na tajiri asante

  18.   Luz Angelica Licon Martinez alisema

    Naam, napenda juisi hii na nilihisi vizuri sana, niliacha kuichukua xk nilikuwa na karibu mwaka kama hiyo na kama nilivyosoma, lazima nitofautiane juisi, lakini ina ladha nzuri.

  19.   Yadira Borjas Calderon alisema

    Apple ni kijani? Na zaidi au chini kipimo kinachosema hapo 100g ni tufaha?

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Hi Yadira:

      Unaweza kutumia apple ambayo unapenda zaidi. Ana alikuwa akiitengeneza na tufaha ya dhahabu, hata hivyo napenda kuifanya na tofaa la kijani la Granny Smith.
      Usijali kuhusu kiasi hicho kwa sababu ni dalili. Kawaida mimi huweka apple ya kati au, ikiwa ni kubwa sana, nusu ya tufaha.
      Heri! 😉

  20.   Juan Antonio alisema

    Wamesema nami vizuri sana juu ya hizi smoothies, nina mpango wa kuanza kuzichukua

  21.   Jhoanna patricia Martinez alisema

    Usiku mwema mimi hula juu ya tumbo tupu lakini mimi ni mwembamba na wananiambia kuwa nikiendelea kuchukua nitapunguza uzito zaidi? Unanishauri nini, mtaalam wangu wa lishe alinitumia
    Na mimi hufanya mazoezi, ninachotaka ni kupata misuli.
    Ingawa nina kiamsha kinywa baada ya dakika 20 ya kuchukua detox.
    Mkate wa mkate mzima.
    Mayai yaliyoangaziwa.
    Matunda. Glasi ya maji.

    1.    Mayra Fernandez Joglar alisema

      Hi Jhoanna,
      pendekezo langu ni kwamba kila wakati unafuata ushauri wa mtaalamu.
      Ikiwa uko mikononi mwa daktari au mtaalam wa lishe, atajua jinsi tabia zako na mwili wako na mapendekezo yao yatabadilishwa kabisa kwako.
      Salamu!