Ingia o Jisajili na kufurahiya ThermoRecipes

Mchele wa supu na squid na kamba

Kichocheo cha Thermomix Mchele wa supu na squid na kamba

Wikendi hii, mume wangu aliniambia: "Ninataka mchele wa zile unazotutengenezea." Wakati huo sikujua ikiwa ningeweza kuwa na viungo vyake, lakini nilikumbuka kuwa nilikuwa na hisa kwenye gombo. Kutafuta pia nilipata squid na kamba, kwa hivyo nilijisemea: "Leo, tayari nina chakula tayari."

Chini ya saa moja nilikuwa nimebadilisha supu yangu ya mchele na ngisi na kamba. Ilikuwa tamu na binti zangu walipenda, kwani wanasema: "Ninapenda mchele huu kwa sababu hauna vizuizi ..." Ni bora kwa watoto.

Ninapendekeza uwe na hisa iliyohifadhiwa kwani inakwenda vizuri sana mchele au kitoweo na samaki. Mara nyingi mimi hufaidika kuiandaa wakati mapishi mengine kama vile  kamba za zafarani.

Taarifa zaidi -Saffron kamba

Badilisha mapishi haya kwa mtindo wako wa Thermomix®


Gundua mapishi mengine ya: Mchele na Pasta, Celiac, Rahisi, Lactose haivumili, Yai halivumili, Chini ya saa 1, Mapishi ya watoto

Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 80, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Maria alisema

    Mchele huu lazima uwe wa kupendeza, nitafanya kesho .. Leo nitafanya tambi ya Kichina. Jinsi tunavyofurahiya mapishi yako.

    1.    Silvia Benito alisema

      Asante Maria, ninafurahi kuwa unatumikia mapishi yetu na unayapenda. Utatuambia jinsi mchele hutoka

  2.   wafanyabiashara wa mari alisema

    Halo wasichana, kwa bahati una kichocheo cha mikate, jinsi Pasaka inavyowasilishwa, nataka kutengeneza mikate na thermomix, unga mzuri, na mchele huu nitaandaa kwa Alhamisi, haaa nilitengeneza mkate na walnuts wiki iliyopita na ni nzuri, kwa leo nimekata dengu ... SALAMU TMLLS

    1.    Silvia Benito alisema

      Sina kichocheo hicho lakini nimepata hii kuona ikiwa inakufanyia kazi.
      http://www.recetario.es/receta/3945/hojuelas-de-m%C2%AA-luisa-riano-valladolid.html

  3.   wafanyabiashara wa mari alisema

    Habari Themo, curd ya machungwa imejazwaje? kuzijaribu, nina hakika zitakuwa nzuri sana ... lakini kwamba unijibu ,,,,,,, tmls

    1.    Silvia Benito alisema

      Mari Carmen, ni kama cream ya machungwa. Siku yoyote naifanya na nitakuchapisha, kwa sababu ninaamini kwamba nina kichocheo.

  4.   TAMARA alisema

    Inaonekana ladha, ningependa kujua ni aina gani ya mchele uliyotumia. Asante

    1.    Silvia Benito alisema

      Tamara, mchele ni wa jadi, kifurushi cheupe na bluu.

  5.   Irene alisema

    Huzuni njema, jinsi napenda mchele wa supu. Kwa kweli, mimi hufanya hivyo Jumapili kwa sababu ni sahani ambayo napenda kula iliyotengenezwa upya, halafu kwenye tupperware… haionekani kuwa nzuri. Kwa hivyo umenipa wazo nzuri kula wikendi hii. Asante wasichana!

    1.    Silvia Benito alisema

      Mchele wa supu pia unanitia wazimu na hii kama unavyosema, au imetengenezwa na kuliwa kwa wakati huu au haina ladha sawa.

  6.   Omba alisema

    Ni kiasi gani cha kuongeza, nina uvivu kidogo na nitaongeza mchuzi wa dagaa uliyonunuliwa. Gramu 800?

    1.    Silvia Benito alisema

      Ikiwa nitaenda, ziko 800 gr na kwa ile iliyonunuliwa hakika pia itatoka ladha. Utatuambia.

  7.   Suny Senabre alisema

    Inaonekana ladha. Hakika ni kitamu sana.

    Mabusu mazuri,

    1.    Silvia Benito alisema

      Jaribu, hakika utaipenda. Busu kidogo

  8.   Susana alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza swali, inanigusa kuwa huyu pia ana juisi ya machungwa, inaweza kuondolewa? Nilitengeneza sahani nyingine ya mchele na juisi (ile iliyo na mboga9 na mume wangu na mtoto hawakupenda ladha, waliniambia ni tamu, sijui ikiwa ni kwa sababu ya juisi

    1.    Silvia Benito alisema

      Susana, nadhani unaweza kuifuta ikiwa hupendi. Niliiweka kwa sababu ilikuja kwenye kichocheo na siipendi. Pia nina wazo kidogo ambalo nadhani husaidia mchele usizidi kupita kiasi, lakini ni uvumi, bila hiyo na kwa thermomix kwamba kila kitu hutoka sawa, nina hakika pia kitakuwa kitamu.

  9.   thermo alisema

    Ninapenda mchele katika tmx, hutoka kwa makamu.
    Hii lazima nijaribu.
    Mabusu.

    1.    Silvia Benito alisema

      Thermo, ni rahisi sana na ni ya kifahari. Binti zangu walipenda. Vivyo hivyo wikendi hii, naifanya tena kwa Siku ya Baba.

  10.   Pilar Serrano Romero alisema

    Mchele huo mzuri, sawa ??? Katika thermo hutoka ladha, wanaonekana kama risotto.
    Mabusu

  11.   karmela alisema

    Ninapenda mchele na hii inaonekana nzuri, asante kwa kushiriki.

  12.   ISABEL alisema

    Asante sana kwa kushiriki mapishi yako, unanitengenezea ulimwengu.
    Bs

  13.   Pepa Molto alisema

    Umejaribu kutengeneza kiasi kikubwa cha mchele? Ninahitaji kuweka juu ya 500grs ya mchele!

    Shukrani

    1.    Silvia Benito alisema

      Pepa, sijajaribu lakini kuwa kiasi hicho lazima pia uongeze mchuzi na sijui ikiwa haitatoka kwenye glasi. Ukithubutu kujaribu kutuambia jinsi. Kila la kheri

  14.   wafanyabiashara wa mari alisema

    Asante sana kwa kila kitu Silvia ,,,,, nitaandika na nitakuambia… .. salamu …………… ..tomlls

  15.   Elena alisema

    Lazima uwe kifo !!!!
    Kwa watu wangapi inatoka na kiasi hicho?
    Sisi nyumbani ni watu wazima 4 wenye chakula kizuri 🙂

    1.    Silvia Benito alisema

      Kwa watu wanne hii ni sawa, sisi ni watu wazima wawili na watoto wawili na tulikuwa na sehemu iliyobaki.

  16.   Ainhoa alisema

    Halo, marafiki wazuri sana, mume wangu hakupika chochote nyumbani hapo awali, kwani tuna thermo kitu cha kwanza alichonitengenezea ni supu ya mchele lakini…. Na clams, alipoona hii kwamba unatuona bublicado aliniambia kuwa tunapokuja kutoka daraja la mashariki ambalo tunakwenda Benidorm kuniandalia, itakuwa nzuriiiiiiisssiiiiiimo salamu kwa kila mtu. Na siku njema ya San Jose

    1.    Silvia Benito alisema

      Ukweli ni kwamba na thermomix, hakuna mtu ambaye hathubutu kupika. Utatuambia jinsi mchele huu unatoka.
      salamu

  17.   sandra iglesias alisema

    KINACHOCHAZA TAJIRI ZAIDI NA THERMOMIX 21 KILA KITU NI SAWA UNAPOSEMA SPOON SpOON INABidi NIFANYE SHUKRANI ………………….

    1.    Silvia Benito alisema

      Kwenye TM-21, unaweka kaba na kasi 1.

  18.   Ann alisema

    Mimi ni mgeni kwa hii, lakini ninapenda kila kitu unachofanya, lakini nina swali, kwa nini juisi ya machungwa? Tafadhali fafanua, kwa sababu ni jambo ambalo ninafikiria, mimi hufuata mapishi yako kwa sababu yanaonekana kuwa rahisi sana, nitaendelea kujaribu. Salamu ... Ana

    1.    Silvia Benito alisema

      Ana, kichocheo hiki kinatoka kwa kitabu muhimu cha thermomix na wanapendekeza kuweka juisi ya machungwa ndani yake, sijui vizuri kwanini waliiweka, nilisikia kuwa inaweza kusaidia kutopitisha mchele, labda ni ujinga lakini kwangu Ninapenda hatua ambayo inatoa mchele.

  19.   KOKI alisema

    Halo na hongera tena kwa blogi, nimeunganishwa sana !!!! Kwa njia, wazo lolote la keki ya Siku ya Baba ????

    1.    Silvia Benito alisema

      Ninapendekeza Miguelito, ambayo nilichapisha siku nyingine. Wao ni ladha na kila mtu anawapenda. Ninakuachia kiunga. http://www.thermorecetas.com/2011/03/13/receta-postres-thermomix-miguelitos-de-la-roda/

  20.   tupu alisema

    rangi gani !!!! lazima iwe mshtuko wa moyo !!!! Nitaifanya kwa Siku ya Baba. Asante kwa mapishi yako. kwa jinsi mikate ya mchele…. Funzo !!!!

    1.    Silvia Benito alisema

      Ni hakika kuwa tamu na utafaulu na kichocheo hiki kwenye Siku ya Baba. Tunapenda keki za mchele pia.

  21.   mary s. mitende GC alisema

    Nitafanya pia wiki hii, kama mapishi yako yote, asante, kwa sababu mtu anaweza kutofautiana jikoni.Kwa njia unaweza pia kuweka maji ya limao ili yasizidi, lakini mchele wa Mediterranean pia una machungwa.

  22.   Ubunifu wa wavuti wa Argentina alisema

    Mchele ule mtamu !!!

  23.   Wendy alisema

    WOW !!! Jinsi ya kupendeza, napenda mchele, na kamba na squid lazima iwe mbaya. Nitaichukua. Shukrani na mabusu

    1.    Silvia Benito alisema

      Yako yote, hakika utaipenda, ni mchele wenye utajiri mwingi. Kila la kheri

  24.   Belen alisema

    Halo, asante kwa blogi yako, mchele una pint gani mwishoni mwa wiki hii, mchele na squid, vizuri nitakuambia juu yake.

    1.    Silvia Benito alisema

      Nina hakika unaipenda, ni nzuri. Utatuambia

  25.   Katy alisema

    Mume wangu na mimi tulijaribu tu mchele huu na tukaupenda. Sisi ni kutoka Alicante na tunapendelea sahani kavu zaidi ya mchele, lakini lazima nikiri kwamba ni ladha na ina ladha tofauti na kali. Tunakuongeza kwenye lishe yetu.
    Imesainiwa: shabiki mpya.

    1.    Silvia Benito alisema

      Katy, nafurahi umeipenda. Kila la kheri

  26.   Anton Menéndez Roldán alisema

    Tangu nilipotimiza miaka 60 (leo 67) nimekuwa nikipenda sana kupika. (Nimekuwa nikihusishwa na kupikia wakati wa kula), sasa ninafurahiya maoni tofauti kutoka kwa familia yangu wakati nilipoweka mkono wangu kwenye jiko. Hadi sasa, mshauri wangu alikuwa Arguiñano, lakini kwa kuwa nilikuwa shabiki wa Thermomix na kujua kitabu chako cha mapishi, tayari niliiweka katika vipendwa vyangu.
    Kesho nataka kutengeneza supu hii ya mchele na ninahitaji kujua ni kichocheo unachoonyesha ni watu wangapi.
    Asante sana
    Anton

    1.    Silvia Benito alisema

      Anton, kichocheo ni cha watu 4, isipokuwa uweke vivutio na uweke sahani nzuri za mchele na unaweza kupata huduma 6
      Salamu na uweze kufaulu kesho jikoni.

  27.   Eva alisema

    Kubwa! Supu hii ya mchele imekuwa maarufu sana nyumbani. Asante sana wasichana.

    1.    Silvia Benito alisema

      Nafurahi umeipenda, ni kitamu sana na wadogo huila vizuri. Ingawa tayari unajua kwamba San wangu, angekula hata mawe. Ninafanya hivyo na begi la ngisi waliohifadhiwa ambao nimeokoa na nyingine ya kamba kubwa na hutoka kwa kushangaza.
      Busu

  28.   Anton alisema

    Asante kwa jibu. Njia ya kurekebisha kichocheo cha watu 6 (kupunguza sehemu) haikunishawishi na niliamua kuongeza idadi sawia. Janga. Haiwezekani kufanya kazi kwenye glasi na idadi kubwa kuliko ile iliyoonyeshwa kwa watu 4, inafurika. Suluhisho: Tengeneza chakula tofauti. Shida nyingine ambayo nimepata ni njia ya kupeleka kichocheo kwa mtindo wa hivi karibuni wa Themomix. Nina wa kwanza mifano ya mwisho na inageuka kuwa hakuna uwezekano wa kugeukia kushoto.
    Kwa hali yoyote, endelea kutumia mapishi unayofanya. Shukrani na habari njema

    1.    Silvia Benito alisema

      Samahani Anton, tayari nilifikiri kwamba kuongeza kiasi itakuwa ngumu sana. Ikiwa mfano wako wa thermomix ni TM-21, kila wakati unapoona upande wa kushoto, lazima uweke kaba na kasi 1.
      salamu

  29.   esteponera alisema

    Halo! Leo mama wa Esteponera anakuandikia (ni mara ya kwanza) siku nyingine binti yangu aliandika kukupongeza kwa sababu nimekuwa nikikufuata kwa zaidi ya wiki moja na nimeunganishwa kabisa na mapishi yako, nimefanya wanandoa yao na matokeo Imekuwa ya kushangaza, haswa hii iliyo na mchele na squid, sio nafaka iliyobaki Kesho nitajaribu cream, nitakuambia juu yake.
    Unafanya kazi nzuri. Salamu.

    1.    Silvia Benito alisema

      Asante sana kwa maneno yako. Nafurahi unapenda mapishi yetu na hii haswa hutoka vizuri. Ni mchele rahisi lakini mzuri sana. Utatuambia kwa nini cream unaamua. Kila la kheri

  30.   esther alisema

    Ninafanya kile kinachoonekana kama mchele wa kupendeza !! nitakuambia matokeo baadaye ... ah !!! Ninaingia kila siku kukupigia kura !!!! Wewe ni mzuri, endelea!

    1.    Silvia Benito alisema

      Natumai ulipenda mchele. Asante sana kwa kura zako. Kila la kheri

      1.    esther alisema

        Je! Ikiwa tungeipenda… .. tulipenda !!!

  31.   Nereida alisema

    Leo nimetengeneza kichocheo cha mchele na squid na kamba ... kubwa !!!!! lakini nina mchele kwa mtaa mzima. Je! Ninaweza kuifanya na nusu ya viungo ?????? Lakini nyakati ???. Asante

  32.   Carmen alisema

    Inavyoonekana, lazima iwe nzuri. Nitafanya sasa!
    Ikiwa tunatumia squid safi na kamba, je, wakati hutofautiana? Asante sana kwa mapishi haya mazuri! Tayari nimefanya mengi, na ukweli ni kwamba ushindi kamili !! asante na tena!

    1.    Silvia Benito alisema

      Ningeongeza squid na mchuzi ili iwe laini kwa hizo dakika 10 na kamba na dakika 3 za mwisho hutoka vizuri.

  33.   Carmen alisema

    Swali lingine, unapoongeza mchuzi uliowekwa, koroga vizuri kabla ya kuanza thermo, ili kila kitu kiwe mchanganyiko? ni kwamba kwa mwendo wa chini sana ninaogopa kuwa haitachanganya kila kitu na sofrito na mchele utatiwa chini. Asante tena

    1.    Silvia Benito alisema

      Kwa ujumla siihamishi na inaonekana nzuri. Jaribu kuona jinsi Carmen anavyokufanyia.

  34.   Araceli alisema

    Halo wenzangu, salamu kwa wote. Ninapenda mapishi yote ya mchele, lakini nina familia dhaifu sana na hawapendi kupata vipande vya nyanya au pilipili au kitu kingine chochote kama hicho, ningependa kichocheo cha mchele na nyama (kuku, nyama ya nguruwe ...) ambapo sofrito iliyokatwa ni, na kwamba tu mchele na nyama ndizo zinazoonekana. Asante.

  35.   Narci alisema

    Mchele ni mzuri !!! Leo hatimaye nimeamua kuifanya, na kwa kweli imekuwa ugunduzi !!! Ukweli ni kwamba hakuna kichocheo chako ambacho hakifanikiwa nacho !!!!

    Jambo pekee ni kwamba ilibidi niondoe mchuzi kidogo, kama vikombe viwili vya idhini, kwa sababu ilifurika kila mahali! Lakini niliongeza mwishoni ...

    Asante sana!!!!

  36.   MARI LUZ alisema

    MCHEO HARUFU UMEFANIKIWA NYUMBANI. ASANTE SANA, KWANI MCHEE HAUJAWAHI KUTOKA VIZURI NA KWA MAPISHI YAKO YA KITAMBI. KISS.

    1.    Silvia Benito alisema

      Nafurahi umeipenda !!

  37.   isa alisema

    Halo, nimeamua kutengeneza kichocheo cha mchele na squid na kamba, je! Inaweza kufanywa na samaki aliyechonwa au safi?

    1.    Irene Arcas alisema

      Halo Isa, unaweza kuifanya na wote wawili, hiyo itategemea mfuko wako;).

  38.   Marilo alisema

    Nilitaka kutengeneza mchele kwenye tm. Na niliipenda, nilibadilisha, kwa sababu haikuwa na viungo, kwa mfano, haikuwa na nyanya iliyokandamizwa na nikaongeza nyanya mbili za asili, pia haikuwa na squid na niliiacha tu kamba. Nimeona tu shida ambayo hutoka kwa wingi na imetoka na mchuzi mwingi, sijui ikiwa itahusiana na mabadiliko ambayo nimefanya.

  39.   Irenearcas alisema

    Aibu gani Canjx! Tunasikitika sana. Wakati mwingine, unaweza kuongeza chumvi zaidi kwenye hisa na kupunguza maji. Mchele huu hutoka nje ya supu, kwa hivyo jina lake, lakini kwa kweli unaweza kuifanya iwe chini ya supu. Asante kwa kutuandikia!

  40.   OnePerfectBite alisema

    Hii inasikika vizuri sana. Asante kwa chapisho. Uwe na siku njema. Baraka ... Mariamu

  41.   merche alisema

    Habari za asubuhi Irene. Kesho nataka kutengeneza mchele huu ambao lazima uwe wa kumi na shaka moja tu. Unapoongeza mchuzi lazima uwe umechemka, moto kwa joto la kawaida au hauna tofauti? Asante mapema.

    1.    Ascen Jiménez alisema

      Hi Merche,
      Ni bora iwe moto. Utatuambia ikiwa ulipenda.
      Kumbatio!

  42.   merche alisema

    Jana niliiandaa kwa chakula cha jioni na ilifanikiwa. Mchele na uwiano kamili wa mchuzi-mchele. Tulifurahiya sana kula chakula cha jioni. Itarudiwa. Asante. Becho

    1.    Ascen Jiménez alisema

      Merche mzuri! Asante sana kwa kutuambia.
      Busu!

  43.   Fermin alisema

    Je! Kuna mtu yeyote anayejua kutengeneza pilipili iliyokaangwa kwenye thermomix?

    1.    Ascen Jiménez alisema

      Mmmm, pilipili kukaanga, hapana ... ikiwa kuna chochote, pilipili iliyokaangwa http://www.thermorecetas.com/pimientos-fritos-en-thermomix/
      Likizo njema, Fermín!

  44.   Esther perez alisema

    Hello!

    Ya kuvutia !!!!!!!
    Tulikula tu, mtoto wangu wa miezi 14 amekula sahani ambayo siwezi kuamini bado !!!
    Nimechukua uhuru wa kuongeza kome iliyopikwa pamoja na mbaazi.
    Ninaiweka, kwa sababu hii itarudiwa kurekebishwa!

    Asante!

  45.   Mayka alisema

    Nilifanya kama ilivyo na mchele ulikuwa mgumu

  46.   Maria alisema

    Mchele bora kabisa ambao sijawahi kula !! Nilitengeneza kwa 2, na nusu ya viungo na wakati sawa wa kupikia na ladha kweli. Asante !! Je! Ni kwenye thermorecetas tu ambapo kila kitu ninachofanya kinageuka kuwa kizuri?

  47.   PilR alisema

    Halo! Tafadhali, je! Unaweza kubadilisha kiwango cha squid iliyohifadhiwa ambayo inahitajika? Wanatoka gramu 00. Asante! Salamu.

  48.   Mariangels alisema

    Ajabu mchele huu !!!! Nilifanya hivyo na mchuzi wa samaki na, mzuri !!!!