Shiga o Yi rajista kuma ji dadin ThermoRecipes

Sauƙi girke-girke Thermomix Plum Jam

Jam jam

Ruwan jam shine hanya mafi kyau don amfani da girbin bazara da kuma jin daɗin dandano a duk shekara.

Jam apricot

Kuna so ku ji daɗin bazara duk shekara zagaye? Sannan muna ba da shawarar cewa ku shirya wannan jam ɗin apricot.

Basic girke-girke: minced faski da tafarnuwa

Naman alade na faski da tafarnuwa girke-girke ne na yau da kullun wanda baza ku iya rasa shi ba a cikin girkin ku. Mai mahimmanci a cikin soyayyen-soyayyen abinci, stews da biredi.

Tumatir jelly

Gwada wannan jam ɗin tumatir mai ɗanɗano, ya dace da abincin burodin karin kumallo, abubuwan ciye-shaye ko kuma don ɗaukar allon cuku.

Salatin Rashanci tare da taɓa Jafananci3

Salatin Rasha tare da taɓa Japan

Wannan salatin Rashanci tare da taɓa Japan yana da ban mamaki. Yana cike da dandano da nuances tare da ruwan shinkafa, mayonnaise na Japan, da tsiron teku. 

Zananan gwoza gazpacho

Gazpacho na gwoza mai ban sha'awa wanda zai farka yawancin dandano akan murfin mu. Ya dace don fita daga aikin yau da kullun.

Strawberry gazpacho

Strawberry gazpacho

Asali mai daɗi mai ɗanɗano gazpacho tare da takaddun cuku na cuku na Parmesan, manufa a matsayin mai farawa ko mai neman abinci.

Cold cream na leek da apple

Tare da wannan tsami mai sanyi na leek da tuffa za ku sha mamakin irin yanayin sa da dandano mai ɗanɗano. Mafi dacewa don bugun zafi da kasancewa cikin ruwa.

Cantaloupe Gazpacho

Melon gazpacho sigar fasalin gazpacho ne na gargajiya. Babban girke-girke a lokacin rani. A-mataki-mataki girke-girke don haka kuna da 10.

Salmorejo

Salmorejo girke-girke ne na gargajiyar mu wanda ba za'a rasa shi ba a lokacin rani don shakatawa kanmu. Mai sauki da lafiya

Girke girke mai sauƙi na thermomix kankana gazpacho

Kankana Gazpacho

Gazpacho na kankana shine zaɓi mafi kyau don ciyarwa da shakatawa kan ranaku mafi zafi. Mai sauƙi da sauri don haka ba rago bane.

Girke-girke Mai Sauƙin Thermomix Melon da lemu mai lemu

Guna da giyar lemu

Kuna buƙatar wani abin sha mai ban sha'awa don biki? Gwada wannan kankana da lemu mai zaki. Tare da Thermomix® naka a cikin minti 1 zai kasance a shirye.

Cold kokwamba da yogurt miyan

Wannan kokwamba mai sanyi da miyar yogurt tare da juyawa tana da sauri kamar yadda yake haske. Zai dace don kula da kanku tare da Thermomix® a lokacin bazara.

Girke-girke mai Sauƙi na Peach da Yogurt Popsicles

Peach yogurt Popsicles

Mun nuna muku yadda ake yogurt da peach popsicles ... baza ku iya juriya ba !! Recipe don sanyaya ku a lokacin rani.

Kaza kirim

Tare da wannan kajin mai tsami za ku sami girke-girke mai sauƙi da sauƙi ga dukan iyalin. Kuma tare da miya wannan jaraba ce.

Sauƙi girke-girke thermomix Summer Sangria

Lokacin rani

Shirya wannan bazarar Sangria tabbatacce ne. Mai hanzarin yin haka, mai wadatarwa da shakatawa wanda ba abin da zai rage.

Mini Cakulan Nut Bundt Cakes

Mini Cakulan Nut Bundt Cakes

Gano yadda ake yin waɗannan wainan keɓaɓɓun kek ɗin mini bundt da aka yi da kek mai zaki cike da cakulan da kwayoyi.

Miyar Kankana Mai sanyi

Mun nuna muku yadda ake yin miyar kankana mai sanyi. Mai sauri da mai gina jiki wanda zaku iya sanyaya lokacin rani.

Girke-girke Mai Sauƙin Thermomix Cherry Lemonade

Cherry lemun tsami

Muna nuna muku yadda ake yin lemon tsami don jin daɗin 'ya'yan ku kuma ku huce da maraice.

Gazpacho

Shirya gazpacho na gargajiya tare da Thermomix® babban abin farin ciki ne. Mai sauƙi, mai gina jiki kuma mai kyau don doke zafin bazara.

Cakulan kirim mai laushi 1

Super creamy akuya cake

Iciousanshi mai ɗanɗano mai ɗanɗano wanda aka yi da cuku da akuya mai tushe da kuma irin burodin giyar biredi.

girke-girke desserts thermomix Berry sorbet

Berries sorbet

Ci gaba da shirya wannan sorry sorbet. Yana da lafiya, na halitta, mai wartsakewa kuma yana da kyawawan abubuwa game da 'ya'yan itace.

Girke-girke Mai Sauƙin Kankana

Kankana sorbet

Wannan kankana sorbet banda wartsakewa zai taimaka muku sarrafa kalola ba tare da barin jin daɗin lokacin bazara ba.

Abarba mai ruwan hoda da mai santsi

Shirya wannan abarba da hoda mai laushi tare da Thermomix® mai sauqi ne. A cikin minti 2 za ku sha abin sha cike da bitamin da kuma ma'adanai.

REceta thermomix mandarin sorbet

Mandarin sorbet

Kuna da 'ya'yan itace mai daskarewa kuma kuna so ku ba shi mafita? Muna nuna muku yadda ake yin mandarin sorbet mai dadi ko tare da kowane fruita fruitan itace.

Donuts mutuwa ta cakulan

Donuts mutuwa ta cakulan

A girke-girke da aka yi wa waɗanda ke da haƙori mai zaƙi, inda za mu yi dunƙulen cakulan da dunƙulan cakulan.

Girke-girke mai Sauƙi na Thermomix Mojito Sorbet

Mojito sorbet

Shin kana son shakatawa na ɗan lokaci tare da abokanka? Yi mojito sorbet don tuna mafi kyawun lokacin bazara.

sauki girke-girke thermomix lemun tsami sorbet

Lemon tsami

Lemon lemun tsami mai shakatawa ne, mai saukin yi. Wannan lokacin bazarar ka wartsake kanka da kyau tare da Thermomix® naka

Sandis na farin kabeji

Sandwiches na farin kabeji madadin su ne gurasar da aka yanka wanda yaranku zasu so. Hanya mai sauƙi kuma mai daɗi don haɗa kayan lambu.

Sauƙi girke-girke Thermomix Mango Sorbet

Mango Sorbet

Shirya wannan shakatawa mango sorbet mai sauki ne kuma mai sauƙin yi. Kuma da sauri cewa zaka aikata shi cikin ƙiftawar ido.

Thermomix girke-girke na tuna empanada

Tuna keya

Muna nuna muku yadda ake yin manja mai tuna mai daɗi. Mafi dacewa don shirya ranar haihuwa ko abincin dare mara tsari.

Apple da gyada gurasa

Tare da wannan apple da gurasar gyada za ku sami madadin vegan daban don ku more karin kumallo na musamman.

Thermomix girke-girke alayyafo cream

Kirkiran da aka sanya

Gwada wannan girke-girke na kirim mai tsami sosai. Dishauki mai sauƙi da girma wanda zai yi kira ga yara da manya.

Brownie mai lemu da farin cakulan

Brownie mai lemu da farin cakulan

Gano wata hanyar don yin launin ruwan kasa, da dandano tare da lemo da farin cakulan. Za ku so yadda dadi yake da yadda yake da sauki.

Hanta da albasa

Tare da wannan girkin don albasar hanta zaka iya jin daɗin dukkan dandano na offal da aka shirya cikin sauƙi da sauƙi.

Thermomix girke-girke Hake tare da steamed kayan lambu

Hake da steamed kayan lambu

Wannan girkin na hake tare da steamed kayan lambu lafiyayye ne, mai sauri kuma cikakke mai girke-girke don jin daɗin ɗanɗano ta hanyar kula da kanku.

Sauƙi girke-girke Thermomix ruwa karamel

Alewa Liquid

Shirya karam ɗin ruwa tare da Thermomix bai taɓa zama mai sauƙi da aminci ba. Yi amfani dashi don yin kuli da sauran manyan girke-girke.

Shinkafar girke-girken Thermomix tare da haƙarƙari

Shinkafa Tare da Raguwa

Wannan shinkafar tare da haƙarƙarin haƙarƙari ta dace da dukkan dangi saboda yara da manya zasu so shi. Wani girke-girke mai mahimmanci a cikin littafin girkin ku.

Caramel kofi ice cream

Kuna son ice cream kuma kuna so kuyi ɗaya a gida? Za mu nuna muku yadda ake yin karam din kankara mai tsami ... mara kyawu !!

Miyar tumatir da aka soya2

Gasashen miyar tumatir

Miyan tumatir da kayan lambu da aka gasa a cikin tanda. Abu ne mai sauqi kuma dandanorsa ba za'a iya kuskure shi ba. Hakanan ya dace sosai azaman abinci mai ƙarancin kalori. 

Thermomix Lasagna girke-girke

Lasagna

Lasagna tare da miya na bolognese da bechamel shine ingantaccen girke-girke na abincin iyali wanda zaku iya yi a gaba har ma da daskarewa.

Gasar karas

Karas da kwakwa kek

Muna koya muku yadda ake shirya karas mai sauƙi da wainar kwakwa a cikin Thermomix, wanda ya dace da abincin ɗangin duka.

Man lemu na Faransa da zuma

Man lemu na Faransa da zuma

'Yan ta'adda sune abincin Faransanci wanda ya zama kyakkyawan ci don ci. Suna da taɓa lemun kwalba kuma tare da ƙyalli mai zaƙi na sukari da zuma.

Tsarin girke-girke na Thermomix Manjar na kayan abinci na Imperial

Abincin sarki

Wannan abincin na masarauta ya dace don gama kowane abincin iyali. Abin zaki mai kyau, cike da dandano kuma tare da santsi mai santsi.

Zomo mai tsami

Wannan girke-girke na kirim mai zomo ya dace don jin daɗin girke-girke mai sauƙi, cike da dandano da ƙarancin mai.

Thermomix Squid girke-girke tare da dankali

Squid tare da dankali

Squid tare da dankali girke-girke ne don jin daɗin abinci mai sauƙi, mai sauƙi da wadatacce.

Namomin kaza a cikin miya

Kayan girke-girke na namomin kaza a cikin miya shine farkon cin nama, mai wadatarwa da sauƙin yi. Da wannan girkin girke-girke zaka tsotse yatsun hannunka.

Kofi da koko flans

Tare da waɗannan kofi da flans ɗin koko za ku ji daɗin abubuwan da kuka fi so a cikin kayan zaki da aka yi a cikin Thermomix® varoma.

Tiger goro madara shake

Shirya tiger na goro horchata ba tare da kariya ba yana da sauƙi da sauƙi. Abin sha mai kyau ga kowane lokaci na shekara.

Kukis na lemu

Kukis na lemu

Dole ne ku gwada waɗannan cookies ɗin lemu masu sauƙi. Babban laushi, dandano mafi kyawu da sauƙin yi.

Thermomix Desserts Recipe Apple Pie ba tare da sukari ba

Gwanin da ba shi da Sugar

Wannan kek ɗin da ba shi da sukari shi ne cikakken kayan zaki. Cake mai sauƙi, ba tare da sukari ba kuma cike da dandano.

Pink super ikon santsi

Da wannan ruwan hoda mai tsananin girgiza zaka iya yiwa kanka aiki da bitamin da kuma ma'adanai daga farkon sha. Shirya cikin mintuna 2 tare da Thermomix® naka.

Farin kabeji tare da tartar miya

Farin kabeji tare da tartar miya shine cikakken zaɓi don abincin dare, girke-girke mai sauƙi tare da wadataccen dandano mai dandano.

Adon dankali da kayan mustard

A matsayin ado ko matsayin abin sha, wadannan dankalin tare da sanya mustard zai baka mamaki, saboda dandano da saukinsu.

Sauƙi girke-girke Ice cream Cup na cream da wuski

Frosted gilashin kirim da wuski

Gilashin Whiskey Cream Chilled shine babban ra'ayi don cin abincin dare tare da abokai. An tabbatar da nasarar, mai sauƙi da sauri.

Cuku cuku yada

Wannan yaduwar cuku mai saurin gaske kuma mai gamsarwa, zaku so shi. Yi amfani dashi azaman kayan kwalliya ko azaman cike abincinku.

Gwanon alawar kaza

Kaza kek au gratin tare da tumatir da cuku mai wadataccen abinci ne mai sauƙi don sabunta sabon Thermomix® naka

Abincin girke-girke na Thermomix tare da Hardanyen iledarfafan iledwanke

Leeks tare da ƙwai-dafaffun ƙwai

Tare da wannan girke-girke na leeks tare da ƙwai mai dafaffen wuya, wanda aka yi a cikin varoma, za ku sami abinci mai sauƙi tare da duk kaddarorinsa.

Sauƙi girke-girke na thermomix apricot smoothie

Apricot mai santsi

'Ya'yan itãcen marmari da madarar bishiyar apricot smoothie abinci ne mai ɗanɗano don maraice na rani mai zafi.

Shinkafa da tuna

Muna nuna muku yadda ake yin shinkafa mai daɗi da daidaituwa tare da tuna don lokacin da kuke da ɗan lokaci kaɗan kuma kuna son shirya cikakken abinci.

Kayan lambu salatin tare da haske miya

Kuna son wannan salatin don ɗanɗano kuma saboda yana da ƙarancin kuzari fiye da yadda zai iya zama. An shirya shi a cikin Varoma kuma yana bin stepsan matakai.

Girkin Thermomix Recipe Saxony Chops tare da Zaitun

Yankin Saxon tare da zaituni

Saraony chops tare da zaitun girke-girke ne wanda zaku shirya cikin minti 20 kuma tare da miya mai wadatar da zaku so shi.

Sauƙi girke-girke na thermomix Orange Flan

Oran flan

Wannan lemun leman yana da wadatar kamar yadda yake da sauki. Ingantaccen kayan zaki na gida tare da mamakin baƙon ku.

Tuna gwangwanin tuna

Waɗannan burgers tuna na gwangwani suna da sauri, masu sauƙi, da kuma gina jiki cewa zasu zama kayan abinci a menu na mako-mako.

Girke-girke Mai Sauƙin Thermomix Lemonade

Lemun tsami

Shin kuna son jin daɗin lemon zaki na gaske? Mawadaci ne, mai wartsakewa kuma tare da Thermomix® naka zai kasance cikin sakan 2.

Kayan girke Mai Sauƙi Na shakatawa Cappuccino Thermomix

Cappuccino mai shakatawa

Cappuccino mai shakatawa mai shirye cikin mintina 3? Haka ne, tare da Thermomix® komai zai yiwu. Abin sha mai sauƙi don jin daɗin zafi.

Kayan girke-girke na Ice cream Yogurt

Yogurt ice cream

Shin kai mai son ice cream ne? To tabbas kuna son wannan girke-girke na ice cream din yogurt. Mai mahimmanci wanda ba zai iya jurewa ba.

Tsarin girke-girke na Thermomix Salatin na Rasha

Salatin Rasha

Salatin Rashanci shine yanayin bazara. Mai girke-girke mai sauƙi da wadata. Mafi dacewa don cin abinci a waje ko a wurin aiki, rairayin bakin teku ko wurin waha.

Gwanin kirim na Fotigal

Lokacin da kuka ɗanɗana wannan kek ɗin kirim ɗin Fotigal ɗin za ku gano cewa haɗin dandano yana da wadatar kamar yadda yake da sauƙi a shirya.

Caramel tart tare da walnuts

Tare da wannan kek ɗin caramel tare da goro za ku sami kayan zaki mai sauƙi da siliki wanda zaku farantawa baƙi rai.

San Marcos kek

Kek ɗin San Marcos sananne ne don ɗanɗano. Yana da wahala amma tare da Thermomix® komai ya sauƙaƙa saboda nasarar ta tabbata.

Ricotta da pesto lasagna

A cikin Thermomix zamuyi farinciki kuma, idan muna so, taliyar sabo. Bayan haka kawai zamu samarda yadudduka da kuma gasa shi. Dadi

Cakulan caramel kek din kofi

Cakulan caramel kek din kofi

A cikin wannan girke girke muna koya muku yadda ake yin kek mai tsami mai kirim tare da gutsurarrun cakulan da kek da cakka mai daɗin gaske.

Pear kek

Muna nuna muku yadda ake yin kek ɗin pear keɓaɓɓu. Shirya cikin ƙasa da mintuna 30 kuma manufa don kowane biki.

Mango da ayaba Semi-sanyi cake

Tare da wannan mangoro mai sanyi-sanyi da wainar ayaba zaku more mafi yawan ɗanɗano na wurare masu zafi. Sabon waina mai cike da dandano.

Dankali da kodin crumbs

Dankali tare da kayan marmari shine girke-girke mai sauƙi da sauri wanda zaku iya jin daɗin abincin gargajiya na yau da kullun.

Gurasar sacher

Muna nuna muku yadda ake yin kek ɗin Sacher mai daɗi don kowane biki, ya zama abincin iyali ko ranar haihuwa.

Alicante toña

Toña daga Alicante

Toña Alicante, wani ɗanɗano ne mai ɗanɗano da walƙiya irin na yankin Alicante, tare da fasali mai ƙayatarwa da dandano.

Easter amarya

Mun nuna muku a rubutu da bidiyo yadda ake yin wannan kyakkyawan amaryar Easter. Kyawawan kyalli mai kyau da kyau wanda zamu iya keɓance shi.

Cakulan tururuwa kek

Shin kana ɗaya daga cikin waɗanda ke hauka don kek mai zaki? To dole ne ku gwada wannan girke-girke don cakulan tururuwa cake ... dadi !!

Kabewa cream da akuya

Kabewa cream da akuya

Kirkin kabewa mai dadi tare da cukuran cuku wanda ya narke ciki. Bambancin dadi mai dandano. 

Gwanin kwakwa

Kuna son kwakwa? To lallai ne ku shirya wannan wainar na kwakwa. Dandaninta mai dadi da juicness zai sanya shi ya zama abin so.

Kwai farin kek

Mun nuna muku yadda ake yin lemun kwai mai lemu mai leda domin ku sami damar cin gajiyar farin da kuke da shi a cikin firinji.

Rasberi Cheesecake

Rasberi Cheesecake

Idan kuna son cuku a nan kuna da ƙarin bambanci. Tsarinta na cuku mai tsami tare da raspberries zai sami ɗanɗano wanda zaku so.

Kayan Dadi Mai Sauƙi Kayan Crmomix Apple Cake

Quick apple cake

Wannan wainar apple ɗin laban mai sauri tana da daɗi kuma an cika ta da dandano. Bugu da kari, yana da sauki a yi tare da Thermomix® cewa ba za ku zama malalaci ba.

Red 'ya'yan itace da chia smoothie

Wannan 'ya'yan itacen ja da chia smoothie yana da kyawawan halaye kuma yana da sauƙin yi tare da Thermomix cewa zai zama babban abokinku.

Bonito a la Riojana

Bonito a la Riojana

Juicy da kuma narkarda sabo a cikin tacos da aka dafa kuma suka yi aiki a cikin miya irin ta Riojan, tare da tumatir da kayan ƙamshi.

Ice cream din Strawberry

Shirya wannan wadataccen ice cream bai kasance mai sauƙi da sauri ba. An yi shi da daskararrun strawberries da Thermomix®.

girke-girke mai sauƙi thermomix strawberry lassi

Strawberry lassi

Shirya wannan dadi mai ɗanɗano na lassi zai ɗauki mintuna 2 kawai tare da Thermomix ɗinku. Abin sha mai armashi kamar yadda yake da sauki.

Lemon Cakulan Chip Chip

Ana yin waɗannan kukis ɗin lemun tsami ne cikin ɗan lokaci saboda ba za mu buƙaci ƙira ko silin mirgina ba Yara ba za su iya taimakawa wajen shirya su ba.

Strawberry tiramisu

Shin kun gwada strawberry tiramisu har yanzu? Kamar yadda mai sauƙi kamar na gargajiya amma tare da sabo da ɗanɗano ɗanɗano na bazara.

Karas bisque

Wannan bishiyar karas ɗin tana da rubutu iri biyu da kowa yake so. Hakanan yana da sauƙi kuma mai sauƙi a yi tare da Thermomix®.

Strawberry custard

Strawberry custard wani sabon salo ne na kayan zaki na gargajiya tare da santsi mai laushi da dandano mai ɗanɗano na ɗanɗano.

Mocha kek

Shin kana shirya maulidi ne don babban mutum? Shin kana son shirya kek na musamman? Muna nuna muku yadda ake shirya kek ɗin mocha mai daɗi.

Thermomix kayan zaki Recipe Ferrero Rocher Cake

Ferrero Rocher® kek

Mun nuna muku yadda ake yin Ferrero Rocher® kek. Abin zaki na musamman, mai dadi da sauki fiye da yadda kuke tsammani.

Sauƙi girke-girke thermomix lactose-free chocolate flan

Lactose-free chocolate flan

Shin nonon saniya yana bata maka rai? Kada ku daina cin abinci mai daɗin zaki kuma gwada wannan flan cakulan mara faranti.

Cakulan cakulan

Tare da wannan dunƙun cakulan mai sauƙi zaka iya jin daɗin abinci na musamman ko mai daɗi ko kayan zaki a kowane lokaci.

Sauƙi girke-girke thermomix cakulan marquise cake

Cakulan marquise cake

Wannan kek ɗin marquise na cakulan ya dace da masoyan cakulan. Gaskiya ta gaske tare da alamar whiskey.

Turanci irin na stewed naman sa1

Irin naman shanu irin na Irish

Juyayyen ɗanɗano da ɗanɗano irin na Irish tare da giya irin ta Guinness, an dafa shi da babban kulawa akan ƙananan wuta

Milk Faransa maku yabo

Shin kana son shirya ingantattun torrijas na madara? Da kyau, lura da jin daɗin wannan kayan zaki na gargajiya da aka yi da Thermomix.

Karin kirim mai tsami

Abin farin ciki da kirim mai tsami da albasa. Mafi dacewa azaman farawa don abincin dare da kuma haɗa kifi a cikin abincin yara.

Cutar cutar Andalusiya

Classic pestiños, hankula Easter ko Kirsimeti mai dadi. A wannan yanayin, zamu shirya fasalin Andalus, tare da ɗaukar zuma.

Tsarin girke-girke na Thermomix Caldero Murciano

Murcian kasko

Ji dadin ingantaccen kaskon Murcian. Mai sauƙin abinci mai sauƙi bisa tushen shinkafa da kifi tare da aioli.

Kukis na ƙauye

Waɗannan kukis ɗin ƙasar suna cikakke don tsoma cikin madara. An gama su cikin aan mintuna kaɗan kuma suna son duk dangin.

Gurasar cuku na asali

Gurasar cuku na asali

Shirye-shiryen waɗannan wainan suna da sauƙi kuma zaku so su don ado na asali. Gano yadda ake yin wannan girkin mai dadi.

Kayan girke-girke na Thermomix Mona de Pascua Desserts

Easter Mona

Muna ba da shawarar ku yi wainar Ista don bikin kwanakin nan tare da wani abu mai daɗi da nishaɗi wanda zaku iya yi masa ado.

Thermomix girke-girke Fresh cod tare da tafarnuwa

Fresh cod tare da tafarnuwa

Sabbin cod tare da tafarnuwa da aka yi a cikin varoma shawara ce mai sauƙi kuma mai sauƙi a gare ku don jin daɗin kula da kanku.

Steamed cakulan kek

Wannan kek ɗin cakulan da aka yi shi an yi shi ba tare da murhu ba kuma ya dace da dafa abinci daidai da samun mafi alfanun varoma.

girke-girke na thermomix torrija varoma

Torrijas a cikin varoma

Tare da torrijas en varoma zaku ji daɗin dandano iri ɗaya da kuma wuta mai sauƙi. Ji dadin su ba tare da nadama ba !!

Almond da lemo mai zaki1

Almond kek tare da lemu

Gasar almond tare da lemu, kek cike da jiki, dandano da ƙanshi. Ya dace da hunturu tare da kyakkyawan kofi ko shayi.

Gurasar Kayan lambu mai sauri

Tare da wannan kek na kayan lambu mai sauri zaka sami abun farawa ko ado mai sauƙi wanda ke cike da abubuwan gina jiki da launi.

Thermomix Desserts Recipe Kirfa Cakes

Cinnamon cupcakes

Kuna so a sami wainar kirfa a kofi tare? Suna da daɗi, masu taushi, cike da dandano da saurin yi tare da Thermomix®

Abarba butterfly cake

Mun nuna muku yadda ake yin abarba marain burodi, mai cike da dandano kuma da ado mai sauƙi amma mai jan hankali.

Hake a cikin giya miya

A cikin wannan girkin na hake a cikin giyar miya muna nuna muku yadda ake samun wadataccen abinci mai sauri a cikin varoma na Thermomix® naku.

Shinkafar shinkafa da kwaya

Ba shi da gari don haka yana iya zama babban kayan zaki ga mutanen da ke da cutar celiac. Rakeshi tare da cream cream. Dadi!

Girkin girgije

Tare da wannan wainar girgijen zaka sami kek na ranar haihuwar gaske mai ruwan hoda. Wadata kuma sama da duk mai sauƙin yi da Thermomix®.

Gurasar haɗin kai

Shin, ba za ku yi kuskure ba tare da gurasar alkama? Abu ne mai sauƙi kuma, tare da ɗan haƙuri, zaku sami kyakkyawan sakamako tare da Thermomix.

Qwai da kaza da aurora miya

Qwai tare da kaza da aurora miya girke-girke ne mai sauqi wanda zaka iya amfani dashi don yin abinci mai sauqi da dadi ko abinci.

Cakkakken Madarar Soso Cake

Cakkakken Madarar Soso Cake. Taushi, mai taushi, tare da dandano kuma mai sauƙin shiryawa tare da Thermomix. Shin ba ku yi wannan kek ɗin na gida ba tukuna?

Girke-girke Mai Sauƙi Thermomix Pan de Calatrava

Gurasar Calatrava

Guraren Calatrava kayan zaki ne na gastronomy. Arziki a matsayin flanda wanda zamu iya cin gajiyar burodinmu da shi.

Horar da kek

Gwanin jirgin cakulan ya dace don cin nasara a ranakun haihuwa. Tabbatacciyar nasara saboda tana da wadata kamar abin mamaki.

Sauƙin Thermomix Hake tare da Kayan Dankali

Hake da dankali

Hake tare da dankali babban girke-girke ne mai kyau don haske da lafiyayyen abincin dare. Ari da an shirya a cikin minti 40.

Gluten-free da sugar-free cakulan m cake

Wannan wainar da ba ta da yalwar abinci da sukari wanda ba shi da sukari ya dace don kula da kanku kuma mai sauki ne a yi tare da Thermomix ta yadda ba za ku zama rago ba.

Vanilla mousse cake

Kuna iya yin wannan wainar mousse ɗin vanilla a gaba. Wannan hanyar zaku sami kayan zaki mai ɗanɗano tare da rubutun velvety.

Cikakkiyar cuku

Wannan murfin cuku zai yi amfani da shi don yin ado da wainar ku, soso da sauran kayan zaki. Abu ne mai sauki ayi kuma mai dadi sosai.

Gurasan cuku

Gurasan cuku suna da fa'ida sosai ta yadda za a iya gabatar da su daban-daban ko a cikin waina, ... zaɓi mafi kyawun zaɓi ga kowane lokaci.

dakin coca1

Coca kwata na Mallorca

Kek ɗin Coca daga kwata na Mallorca, tare da wani ɗan abin mamakin da za mu shirya kawai tare da abubuwa uku: ƙwai, sukari da sitaci dankalin turawa

thermomix girke-girke strawberry cream

Kirim mai tsami

Kirim ɗin Strawberry shine kayan zaki mafi sauri, mafi sauƙi da kuma mafi daɗi. Tare da Thermomix® a ƙasa da minti 1 zaku shirya shi.

Strawberries tare da cream

A cikin wannan girke-girke na strawberries tare da cream za ku gano duk dabaru don bulala cream tare da Thermomix® da yadda ake yin ɗaya daga cikin mafi zaki kayan zaki.

Thermomix abin mamaki cake girke-girke

Abin mamaki

Kek abin al'ajabi yana da daɗi, cike da dandano kuma mafi kyawun duka yana tare da Thermomix® yana da sauƙin aiwatarwa.

Cake na Strawberry cream

Wannan wainar strawberry da cream ɗin za ta faranta wa baƙi rai. Yana da wahala amma tare da Thermomix® duk matakan ku an sanya su cikin sauki.

Thermomix girke-girke Strawberry jam

Jam Strawberry

Tare da wannan jam ɗin da aka yi da itacen strawberry ɗin da aka yi da Thermomix® za ku iya jin daɗin karin kumallo cike da dandano tare da danginku.

Tuna da kayan lamag lasagna

Tuna mai dadi da lasagna na kayan lambu wanda zaku iya amfani dashi don shirya abincin iyali ko daskare lokacin da kuke cikin sauri.

Ruwan Strawberry

Ruwan Strawberry shine girke-girke mai shakatawa wanda yake da kyau yaranku su ci 'ya'yan itace. Shirya cikin ƙasa da mintuna 3 tare da Thermomix®.

Kaza tare da almond

Wannan kajin tare da almond shine girke mai sauƙi, mai daɗi tare da miya na allah wanda zaka iya shirya tare da Thermomix a sauƙaƙe.

Apple da Leek Vichyssoise

Ana neman girke-girke don sanyaya ku a lokacin bazara? Kada ku sake tsayayya da wannan kuma gwada apple vichyssoise. Za ku so shi.

Cake mai lemu

Wannan wainar lemun tsakin sihiri ne, yana ɗaukar mintuna 10, tare da abubuwa masu sauƙi kuma yana da sakamako mai ban mamaki kamar ɗanɗano.

Taliya tare da busassun boletus

Lokacin da abubuwan da ke cikin su suka yi kyau, sakamakon bai ɓata rai ba. Wannan abin da ya faru da girke-girke na yau, taliya mai daɗi tare da boletus.

Cheesecake tare da 'ya'yan itatuwa

Cheesecake tare da 'ya'yan itatuwa

Kyakkyawan kek da aka yi a cikin tanda kuma tare da ingantaccen ɗanɗano cuku. Zamu raka shi da wasu jan 'ya'yan itatuwa dan bashi karin dandano.

Thermomix girke-girke cuku mousse cupcakes

Lemon Cuku Mousse Cupcakes

Wadannan Lemon Cheese Mousse Cupcakes ɗin suna da daɗi, amma mafi kyawun ɓangare shine ana iya yin su a gaba.

Thermomix girke-girke Lemon artichokes

Lemon artichokes

Lemon artichokes shine lafiyayyen tsari da haske wanda zai taimaka muku wajen samun lafiyayyen abinci mai daidaito a hanya mai sauki.

Genoese pesto miya

Ingantaccen Genoese pesto

Mun shirya girke-girke na ingantaccen kayan kwalliyar Genoese kuma za mu fada muku dukkan makullai da dabaru don yin shi kamar na Italiya

Apple hoops

A cikin Thermomix zamu shirya cakuda. Sannan za mu soya su da yalwar man sunflower. Yara suna son su.

Genovese soso kek

Gurasar soso ta Genoese ita ce tushen wainar da yawa da kuma kayan ado na gypsy. Koyi yadda ake yin saukakke akan wainar da kuma a kan griddle.

Cookies Cookies

Shirya waɗannan kukis ɗin a gida abin birgewa ne saboda ban da kasancewa mai daɗi za mu iya samun lokacin nishaɗin dafa abinci tare.

Girke-girke Mai Sauƙin Thermomix Chocolate da Kofin Kirim

Kofin cakulan da kirim

Gano yadda ake shirya kyakkyawan gilashin cakulan da kirim tare da Thermomix. Mai wadatar da zasu sa ka koma yarinta.

Yogurt na dabi'a

Shirya yogurt na gida tare da Thermomix abu ne mai sauƙi. Hakanan zaka iya ba shi taɓawa ta musamman ta ƙara sabbin 'ya'yan itace ko compotes.

Karas da yogurt cake

An shirya wannan kek ɗin karas ɗin a cikin fewan mintina kaɗan. Yana da yogurt, man sunflower, karas da ɗanɗano a farfajiya.

Panna Cotta kek tare da mandarins

Panna Cotta kek tare da mandarins

Wannan kek ɗin mai ɗanɗano yana da ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano da ɗanɗano mai ɗanɗano na tangerines a cikin syrup Gwada yin kayan zaki mai sauƙi na panna cotta

Gwanin ColaCao®

Kek ɗin ColaCao® yana da daɗi sosai kuma yara suna son shi. Tare da girke-girke mataki-mataki zai zama mai laushi da cike da dandano.

Kiwi Jam

Jin daɗin karin kumallo mai annashuwa tare da kiwi jam na gida ba shi da tsada. Hakanan yana da sauki cewa babu wani uzuri!

Tuna cike da kabeji

Waɗannan kabeji waɗanda aka cika tuna da su ingantaccen tsari ne na yau da kullun wanda zai taimaka muku cin kayan lambu da kifi,

Kwai flan

Wannan kwai flan tare da madara mai dunkule ya wadatar kamar na gargajiya amma yanzu ya fi sauki don yin godiya ga Thermomix.

Kayan girke-girke na Thermomix Gummies

Wake wake

Kuna son wake jelly? Yanzu zaku iya sanya su a gida tare da Thermomix a hanya mai sauƙi kuma ta amfani da abubuwan da kuka fi so.

Thermomix Rum shinkafa girke-girke

Rum shinkafa

Rum shinkafa ita ce girke-girke mai cin nama tare da ɗanɗano da ɗanɗano mai daɗi. Da wanne zaku ci nasara musamman idan kun shirya shi tare da Thermomix.

Girke-girke Mai Sauƙin Thermomix Cake na Fari

Kwai farin kek

Lokacin da kuka ɗanɗana wannan wainar farin kwai, za ku ga yadda yake da laushi da taushi. A girke-girke mai amfani don yin tare da Thermomix.

Galician kabeji bayyana broth

Shirya kyakkyawan roman kabeji mai saurin bayyana tare da Thermomix yana da sauƙin gaske kuma ƙasa da mintuna 45 zaku sami ...